ใช้สำหรับ Mio / Fino / Click110
| Series : | Heavy Duty for DTG PLUS |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |
FB แบตเตอรี่ High Performance Maintenance Free แบตแห้ง FTX9-BS 12V 8Ah ใช้สำหรับ Z250 Z300 Ninja300 Ninja250 TNT300 Z800 Duke200