ใช้สำหรับ Mio / Fino / Click110
| Series : | Heavy Duty for DTG PLUS |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |
YSS Heavy Duty สามารถรับน้ำหนักได้สูงสุด 200 KG
โช๊คเดี่ยวด้านหลังสำหรับ Scooter
| Series | Heavy Duty DTG PLUS |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| รับประกัน | 6 เดือน |
ใช้แทน YTZ5S / FTZ5S / YTZ4V / YTX4L-BS / YTX5L-BS
ใช้สำหรับรถรุ่น :
🏍 Yamaha – Nouvo115, Mio125’10, Fino, YZF-R15, M-Slaz
🏍 Kawasaki – KSR, KLX110, Kaze130
🏍 SUZUKI – Shooter, Skydrive, Jelato, Best, Lets, Smash, Shogun, Step
🏍 KTM – XW-C 150, EXC 250/300, SX-F 250/350/450, EXC-F 250/350
🏍 Husqvarna -TE 250/300,FE 250/350/450/501, FC 250/350/450
🏍 TRIUMPH – MX250
แบตเตอรี่ FB 12V/3.5Ah สำหรับ Wave110, R15, M-slaz, Nice, Spark, Raider, Smash, Kaze, Cheer, Grand Filano