ใช้สำหรับ Honda Wave110i ปี 2013-2020
| Series : | G-SERIES รุ่นโหลด |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 280 mm |
FB แบตเตอรี่ Maintenance Free แบตแห้ง FTZ7S 12V 6.3Ahใช้สำหรับ CBR150 PCX Vespa Aerox NMAX Phantom200
YSS G-SERIES ตัวโหลดเหลือ 280mm
โช๊คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| รับประกัน | 6 เดือน |
FTZ7S แบตเตอรี่ FB 12V/6.3Ah สำหรับ Click125i , Vespa, CBR150, Phantom , PCX, Fiore