ใช้สำหรับ Honda Wave110i ปี 2013-2020
| Series : | G-SERIES รุ่นโหลด |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 280 mm |