![YSS โช๊คแก๊สหน้าและหลัง ใช้สำหรับ Vespa S / LX 【VK302-185T-02-888】,【OK302-275T-01-888】 โช๊คหน้าสปริงดำ โหลด25mm / โช๊คหลังสปริงดำ โหลด20mm [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2022/01/OK302-275T-01-888-ECO-LINE-1.jpg)
______________________________
YSS โช๊คเดี่ยวด้านหน้า สปริงดำ (โหลด 25mm)
| Series : | G-SERIES ECO LINE |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 185 mm |
______________________________
YSS โช๊คเดี่ยวด้านหลัง สปริงดำ (โหลด 20mm)
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 275 mm |
โซ่ JOMTHAI ASAHI X-ring 520-120 ข้อ สีเหล็กติดรถ
ชุด FR-138 + Shell Advance Ultra 4T 10w-40 4 ลิตร
IPONE X-TREM CHAIN OFF-ROAD สเปรย์หล่อลื่นโซ่ เคลือบโซ่
![YSS โช๊คแก๊สหน้าและหลัง ใช้สำหรับ Vespa S / LX 【VK302-185T-02-888】,【OK302-275T-01-888】 โช๊คหน้าสปริงดำ โหลด25mm / โช๊คหลังสปริงดำ โหลด20mm [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ] YSS โช๊คแก๊สหน้าและหลัง ใช้สำหรับ Vespa S / LX 【VK302-185T-02-888】,【OK302-275T-01-888】 โช๊คหน้าสปริงดำ โหลด25mm / โช๊คหลังสปริงดำ โหลด20mm [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2022/01/OK302-275T-01-888-ECO-LINE-1-100x100.jpg)