| Series : | DTG |
| Feature : | S : ปรับความแข็งอ่อนของสปริงแบบขั้นบันได ปรับได้ 5-7 ระดับ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 330 mm |
อัพเกรด Honda Click125i ปี 2012 ขึ้นไป / Click150i ปี 2018 ขึ้นไป
YSS REAR MONO MOTORCYCLE SHOCK
| Series : | DTG |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |