| Series : | DTG |
| Feature : | S : ปรับความแข็งอ่อนของสปริงแบบขั้นบันได ปรับได้ 5-7 ระดับ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 330 mm |