ใช้กับรถรุ่น : Honda Tena
*** ใส่ได้เฉพาะ TENA ปีเก่าเท่านั้น (ปีใหม่ตัว 5 เกียร์ใส่ไม่ได้) ***
| Feature : | S : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 240 mm |