ใช้สำหรับ XMAX 300 '17
| Series : | Heavy Duty for G-Sport |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 350 mm |
YUASA แบตเตอรี่ High Performance Maintenance Free แบตแห้ง YTZ8V 12V 7Ah ใช้สำหรับมอเตอร์ไซค์ YZF-R3 / Rebel / CBR250R / CB300F / CBR300R ![YSS โช๊คแก๊ส Heavy Duty for G-Sport ใช้อัพเกรดสำหรับ XMAX 300 '17 【 TG302-350TR-10 】 โช๊คคู่หลังสปริงแดง / กระบอกเงิน [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ] YSS โช๊คแก๊ส Heavy Duty for G-Sport ใช้อัพเกรดสำหรับ XMAX 300 '17 【 TG302-350TR-10 】 โช๊คคู่หลังสปริงแดง / กระบอกเงิน [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2019/08/TG302-350TR-10-HEAVY-DUTY-FOR-G-SPORT-2-1.jpg)