ใช้สำหรับ XMAX 300 '17
| Series : | Heavy Duty for G-Sport |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 350 mm |