ใช้กับรถรุ่น : Honda PCX150 2018-2020
______________________________
______________________________
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Power Tender 4A Selectable
YSS โช๊คอัพหลัง Honda Beat【 MD302-265P-01-5】แกนดำสปริงแดง [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 6 เดือน ]
โช๊คคู่หลัง Gold Edition สปริงแดง กระบอกทอง
โช้คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | GOLD EDITION |
| Feature : |
T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ L : ปรับเพิ่มความยาวได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 350 mm |
| Series | G-Plus – Gold Edition |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| ความสูง | 350 mm |