ใช้กับรถรุ่น : Honda PCX150 2018-2020
______________________________
______________________________
โซ่ JOMTHAI ASAHI X-RING 525-120 ข้อ สีทอง-ทอง
โช๊คคู่หลัง Gold Edition สปริงแดง กระบอกทอง
โช้คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | GOLD EDITION |
| Feature : |
T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ L : ปรับเพิ่มความยาวได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 350 mm |
| Series | G-Plus – Gold Edition |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| ความสูง | 350 mm |