ใช้กับรถรุ่น : Kawasaki KSR 110 ปี 2005 ขึ้นไป
| Series : | G-TOP |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
R : ปรับความเร็วในการคืนตัวของโช๊คอัพได้ 30-60 ระดับ C : ปรับช่วงยุบของโช๊คได้ 30 ระดับ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 36 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 240 mm |