![YSS โช๊คแก๊ส G-SERIES อัพเกรด GPX Drone 150 4V '22【 TC302-325T-03-859 】 โช๊คคู่หลัง สปริงแดง/กระบอกเงิน [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2021/09/TC302-325T-03-859-01.jpg)
ใช้กับรถรุ่น : GPX Drone 150 4V '22
YSS โช๊คแก๊ส K-series ใช้อัพเกรดสำหรับ Honda Click125i Click150i【 OC302-330T-05AL-359Z 】
โช๊คคู่หลังสำหรับมอเตอร์ไซค์ สีแดง
โช้คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | G-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 325 mm |
| Series | G-Series |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |