ใช้กับรถรุ่น : Honda Wave 110i / Wave 125i ปี 2013-2020
| Series : | G-Series Smooth |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 340 mm |