ใช้กับรถรุ่น : Yamaha Grand Filano
| Series : | ECO LINE / E-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 315 mm |
โซ่ JOMTHAI ASAHI X-RING 520-120 ข้อ สีดำ หมุดสีทอง
โช๊คเดี่ยวหลังสำหรับสกู๊ตเตอร์ สปริงแดง
โช๊คเดี่ยวหลังสำหรับสกู๊ตเตอร์
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| ความสูง | 315 mm |