ใช้กับรถรุ่น : Yamaha Nouvo MX / SX 115
______________________________
______________________________
โช้คอัพแก๊สกระบอก 2 ชั้น แกนทองสปริงดำ
โช้คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | DTG PLUS |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 10 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 275 mm |
| Series | DTG PLUS |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 10 mm |
| ความสูง | 275 mm |