ใช้กับรถรุ่น : LAMBRETTA V125 ปี 2019
| Series : | ECO LINE / K-Euro |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 345 mm |