| Series : | G-SPORT BLACK SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
R : ปรับ Rebound เป็นตัวช่วยควบคุมการคืนตัวของโช้คอัพให้เร็วหรือช้าได้ตามความต้องการ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 395 mm |