| Series : | G-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |
______________________________
______________________________
โช้คอัพแก๊ส G-SERIES สปริงดำ/กระบอกเงิน
โช้คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | G-SERIES |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |