ใช้สำหรับ Yamaha Aerox 155
| Series : | G-SERIES / Gold Edition |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 305 mm |