ใช้สำหรับ Yamaha Aerox 155
| Series : | G-SERIES / Gold Edition |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 305 mm |
YSS G-SERIES / Gold Edition
โช๊คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
ใช้สำหรับ Yamaha Aerox 155
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| รับประกัน | 6 เดือน |
FTZ7S แบตเตอรี่ FB 12V/6.3Ah สำหรับ Click125i , Vespa, CBR150, Phantom , PCX, Fiore