![YSS โช๊คแก๊สหน้า ECO LINE สปริงดำ (รุ่น LOAD 25mm) ใช้สำหรับ Vespa [ SPRINT 125,150 i-GET ABS ปี 2016 ขึ้นไป / 150 3VIE ABS ปี 2014-2015 ] , [ PRIMAVERA 125,150 i-GET ABS ปี 2016 ขึ้นไป / 125,150 3VIE ABS ปี 2013-2017 ]【VK302-205T-03-888】[ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2022/02/VK302-205T-03-888-ECO-LINE-2.jpg)
| Series : | ECO LINE |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 205 mm (โหลดเตี้ยลง 25mm) |