![YSS โช๊คแก๊สหน้า ECO LINE สปริงดำ (รุ่น LOAD 25mm) ใช้สำหรับ Vespa [ SPRINT 125,150 i-GET ABS ปี 2016 ขึ้นไป / 150 3VIE ABS ปี 2014-2015 ] , [ PRIMAVERA 125,150 i-GET ABS ปี 2016 ขึ้นไป / 125,150 3VIE ABS ปี 2013-2017 ]【VK302-205T-03-888】[ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2022/02/VK302-205T-03-888-ECO-LINE-2.jpg)
| Series : | ECO LINE |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 205 mm (โหลดเตี้ยลง 25mm) |
JOMTHAI ชุดโซ่-สเตอร์ Honda CB650F CBR650 | โซ่ X-ring สีทอง และ สเตอร์สีเหล็กติดรถ [15/42]
SPRINT 125,150 i-GET ABS ปี 2016 ขึ้นไป / 150 3VIE ABS ปี 2014-2015
PRIMAVERA 125,150 i-GET ABS ปี 2016 ขึ้นไป / 125,150 3VIE ABS ปี 2013-2017
YSS โช๊คเดี่ยวด้านหน้า สปริงแดง (Load 25 mm)
| Series : | ECO LINE |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| ความสูงโช๊ค | จากกลางรูหูบนถึงกลางรูหูล่าง 205 mm |
| รับประกัน | 1 ปี |
6 เดือน
กรองน้ำมันเครื่องใช้สำหรับ PIAGGIO VESPA, NEW VESPA, ทุกโมเดล ทุกปี
ใช้แทน YTZ7S / YTX7L-BS
หัวเทียนNGK CR8EIX ใช้สำหรับสำหรับ New Vespa , CBR150, Ninja250, Ninja300, YZF-R3, Gladius, V-storm
FTX7L-BS แบตเตอรี่ FB 12V / 6 – 6.3Ah สำหรับ VESPA CBR250 CB300F CBR300R CRF250 M/L KLX250 D-Tracker
6V / 12V 4A ชาจแบตได้หลายชนิดรวม Lead Acid และ Lithium (LiFePO4)
*มาพร้อมสายแคลมป์และสายพ่วงต่อแบตฯ*
![YSS โช๊คแก๊สหน้า ECO LINE สปริงดำ (รุ่น LOAD 25mm) ใช้สำหรับ Vespa [ SPRINT 125,150 i-GET ABS ปี 2016 ขึ้นไป / 150 3VIE ABS ปี 2014-2015 ] , [ PRIMAVERA 125,150 i-GET ABS ปี 2016 ขึ้นไป / 125,150 3VIE ABS ปี 2013-2017 ]【VK302-205T-03-888】[ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ] YSS โช๊คแก๊สหน้า ECO LINE สปริงดำ (รุ่น LOAD 25mm) ใช้สำหรับ Vespa [ SPRINT 125,150 i-GET ABS ปี 2016 ขึ้นไป / 150 3VIE ABS ปี 2014-2015 ] , [ PRIMAVERA 125,150 i-GET ABS ปี 2016 ขึ้นไป / 125,150 3VIE ABS ปี 2013-2017 ]【VK302-205T-03-888】[ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2022/02/VK302-205T-03-888-ECO-LINE-2-100x100.jpg)