ใช้กับรถรุ่น : Honda Wave110i ‘13-'20 / Wave125i ‘13-’22
| Series : | E-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 320 mm |