ใช้กับรถรุ่น : Yamaha Mio 115 '03-'10 / Fino 115 '07-'15 / Click110 '06-'12
| Series : | DTG PLUS |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |
______________________________
______________________________
น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100% IPONE FULL POWER KATANA 15W-50