ใช้กับรถรุ่น : Click110 ปี 2006-2012 / Mio115 ปี 2003-2010 / Fino115 ปี 2007-2015
| Series : | ECO LINE / K-Euro |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 300 mm |