ใช้กับรถรุ่น : HONDA PCX 150 ปี 2014-2017
| Series : | E-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |
______________________________
No products in the cart.
โช้คอัพแก๊ส E-SERIES สปริงแดง
โช้คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | E-SERIES |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
______________________________
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |