![YSS โช๊คแก๊ส DTG PLUS อัพเกรด Honda WAVE 125i '23> / WAVE 110i '21>【 RB220-330T-30-88P 】 สปริงดำ/แกนดำ ( ความสูง 330mm ) [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 6 เดือน ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2025/11/RB220-330T-30-88P-01.jpg)
| Series : | DTG PLUS |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 10 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 330 mm |
______________________________
______________________________
No products in the cart.
อัพเกรด Honda WAVE 125i ’23> / WAVE 110i ’21>
YSS REAR TWIN MOTORCYCLE SHOCK
| Series : | DTG PLUS |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 10 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 22 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 10 mm |