| Series : | Z-SPORT BLACK EDITION |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 345 mm |