ใช้กับรถรุ่น : Yamaha Nouvo 115 '02-'04 / MX '03-'07
| รายละเอียด | |
| Series : | E-Series |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 270 mm |