![YSS โช๊คแก๊สหน้าและหลัง ใช้สำหรับ Vespa S / LX 【VK302-200T-06-888】,【OK302-295T-02-888】 โช๊คหน้าสปริงดำ โหลด10mm [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2022/01/OK302-295T-02-888-ECO-LINE-1.jpg)
______________________________
YSS โช๊คเดี่ยวด้านหน้า สปริงดำ (โหลด 10mm)
| Series : | G-SERIES ECO LINE |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 200 mm |
______________________________
YSS โช๊คเดี่ยวด้านหลัง สปริงดำ
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 295 mm |
โซ่ JOMTHAI ASAHI X-RING 525-120 ข้อ สีทอง
MOTUL 7000 4T [ 10w-40 ] 100% Synthetic น้ำมันเครื่องสังเคราะห์แท้ บรรจุ 1ลิตร ( จำนวน 1 ขวด )
![YSS โช๊คแก๊สหน้าและหลัง ใช้สำหรับ Vespa S / LX 【VK302-200T-06-888】,【OK302-295T-02-888】 โช๊คหน้าสปริงดำ โหลด10mm [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ] YSS โช๊คแก๊สหน้าและหลัง ใช้สำหรับ Vespa S / LX 【VK302-200T-06-888】,【OK302-295T-02-888】 โช๊คหน้าสปริงดำ โหลด10mm [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2022/01/OK302-295T-02-888-ECO-LINE-1-100x100.jpg)