ใช้กับรถรุ่น : VESPA LX125 / LX150
| รายละเอียดโช๊คหน้า | |
| Series : | G-Series |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 200 mm |
| รายละเอียดโช๊คหลัง | |
| Series : | G-Series |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 280 mm |
______________________________
______________________________
JOMTHAI ชุดโซ่-สเตอร์ Kawasaki Z800 | โซ่ ZX-ring สีเหล็กติดรถ และ สเตอร์สีเหล็กติดรถ [15/45]
น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100% IPONE FULL POWER KATANA 10W-60