ใช้กับรถรุ่น : Yamaha NMAX 155 ปี 2015-2019
| Series : | G-Sport |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
L : Length Adjustable ปรับความยาวโช็คเพิ่มหรือลดได้ 5mm R :REBOUND ADJUSTABLE เป็นตัวช่วยควบคุมการคืนตัว ของโช้คอัพให้เร็วหรือช้าได้ตามความต้องการ ออกแบบให้มี ตัวปุ่มปรับเข็มควบคุมปริมาณน้ำมันผ่านรูแกน Free Bleed และที่ปุ่มปรับ Rebound ออกแบบให้รู้สึกถึงการปรับได้เวลา หมุนปรับ โดยสามารถปรับได้ 30-60 ระดับ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 335 mm |