ใช้กับรถรุ่น : Kawasaki KR150
| Series : | โช๊คหลังเดี่ยว |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 315 mm |