ใช้สำหรับ Kawasaki Serpico
| Brand : | YSS |
| Feature : | S : สามารถปรับความแข็งอ่อนของสปริงแบบขั้นบันได ปรับได้ 5-7 ระดับ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 250 mm |