| Series : | K-1 |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 320 mm |
______________________________
______________________________
อัพเกรด Honda Scoopy i 110 ปี 2017 ขึ้นไป
YSS REAR MONO SCOOTER SHOCK
| Series : | K-1 |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| รับประกัน | 1 ปี |
6 เดือน
แบตเตอรี่ FB 12V/3.5Ah สำหรับ Wave110, R15, M-slaz, Nice, Spark, Raider, Smash, Kaze, Cheer, Grand Filano