| Series : | K-EURO |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 320 mm |
______________________________
______________________________
น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100% Shell Advance Ultra 4T 10w-40