| Series : | K-EURO |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 320 mm |
______________________________
______________________________
หัวเทียน NGK DCPR8EIX ขั้ว Iridium ใช้สำหรับ Ducati M795, M796 (1 หัว) (solid terminal)
YSS โช๊คแก๊ส K-series มาใหม่ ใช้อัพเกรดสำหรับ Honda Click125i Click150i【 OC302-330T-05AL-359Z 】
อัพเกรด Honda Giorno125
YSS REAR MONO SCOOTER SHOCK
| Series : | K-EURO |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |