ใช้สำหรับ Yamaha AEROX 155 '17
| Series : | Heavy Duty for G-Series |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 305 mm |
JOMTHAI ชุดโซ่-สเตอร์ Honda CB650F CBR650 | โซ่ X-ring สีเหล็กติดรถ และ สเตอร์สีเหล็กติดรถ [15/42]
ผ้าเบรคหลัง SUNWA ใช้สำหรับ GTS, GTV 125/250/300
YSS Heavy Duty สามารถรับน้ำหนักได้สูงสุด 200 KG
โช๊คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
ใช้สำหรับ Yamaha AEROX 155 '17
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |