ใช้สำหรับ Yamaha AEROX 155 '17
| Series : | Heavy Duty for G-Series |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 305 mm |
JOMTHAI ชุดโซ่-สเตอร์ Kawasaki Z1000 Z900 | โซ่ ZX-ring สีเหล็กติดรถ และ สเตอร์สีดำ [15/43]
โซ่ JOMTHAI ASAHI ZX-ring 525-120 ข้อ สีทอง
YSS Heavy Duty สามารถรับน้ำหนักได้สูงสุด 200 KG
โช๊คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
ใช้สำหรับ Yamaha AEROX 155 '17
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| รับประกัน | 6 เดือน |
FTZ7S แบตเตอรี่ FB 12V/6.3Ah สำหรับ Click125i , Vespa, CBR150, Phantom , PCX, Fiore