ใช้สำหรับ Yamaha AEROX 155 '17
| Series : | Heavy Duty for G-Series |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 305 mm |
No products in the cart.
YSS Heavy Duty สามารถรับน้ำหนักได้สูงสุด 200 KG
โช๊คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
ใช้สำหรับ Yamaha AEROX 155 '17
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |