ใช้กับรถรุ่น : Honda PCX 150 ปี 2014-2017
| Series : | Gold Edition (G-Series / G-plus) |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |