ใช้กับรถรุ่น : YAMAHA NMAX 155 ปี 2020
| Series : | G-SPORT RED SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
R : ปรับความเร็วในการคืนตัวของโช๊คอัพได้ 30-60 ระดับ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |