ใช้กับรถรุ่น : LAMBRETTA V.125 ปี 2019
| Series : | G-SPORT |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
R : ปรับความเร็วในการคืนตัวของโช๊คอัพได้ 30-60 ระดับ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 345 mm |
FB แบตเตอรี่ Maintenance Free แบตแห้ง FTZ7S 12V 6.3Ahใช้สำหรับ CBR150 PCX Vespa Aerox NMAX Phantom200