ใช้กับรถรุ่น : Honda Forza300 ปี 2013
______________________________
โช๊คคู่หลังสำหรับสกู๊ตเตอร์
โช้คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | G-SPORT OFFSET |
| Feature : |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 400 mm |
______________________________
| Series | G-SPORT OFFSET |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |