ใช้กับรถรุ่น : Honda Forza300 ปี 2013
______________________________
______________________________
JOMTHAI ชุดโซ่-สเตอร์ Honda CB650F CBR650 | โซ่ X-ring สีเหล็กติดรถ และ สเตอร์สีเหล็กติดรถ [15/42]
ชุดโซ่ + สเตอร์ CBR150i (428 Gold)
HS1-Silver Star ไฟหน้ามอเตอร์ไซค์ OSRAM
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Power Tender 4A Selectable
โช๊คคู่หลังสำหรับสกู๊ตเตอร์
โช้คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | G-SPORT OFFSET |
| Feature : |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 400 mm |
| Series | G-SPORT OFFSET |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |