ใช้กับรถรุ่น : HONDA PCX150 ปี 2018-2020
| Series : | G-SPORT BLACK SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 350 mm |
______________________________
______________________________
JOMTHAI ชุดโซ่-สเตอร์ Honda CB650F CBR650 | โซ่ X-ring สีเหล็กติดรถ และ สเตอร์สีเหล็กติดรถ [15/42]
Battery Tender เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ รถยนต์ มอเตอร์ไซค์ Car/ Motorcycle Battery Charger รุ่น Junior 12V 750mA [แบบเสียบ Wall Plug] *มาพร้อมสายแคลมป์และสายพ่วงต่อแบตฯ*