![YSS โช๊คแก๊ส G-SPORT BLACK SERIES (โหลด 30mm) อัพเกรด Honda PCX160 ปี 2021 ขึ้นไป【 TG302-335TRJ-10-888A 】 โช๊คคู่หลัง สปริงดำ/กระบอกดำ [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2022/03/TG302-335TRJ-10-888A-G-SPORT-BLACK-SERIES-L.30-1.jpg)
| Series : | G-SPORT BLACK SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 335 mm (โหลด 30mm) |