ใช้กับรถรุ่น : HONDA CT125 ปี 2020 ขึ้นไป
| Series : | G-SPORT BLACK SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 365 mm |